Lời liệt sĩ khuyết danh - Thơ Quốc Long
28.07.2017
Nếu có tên trên bia mộ này
chắc hẳn thêm vòng tay bè bạn
mỗi độ xuân sang hay ngày lễ lớn
bạn hữu, anh em, con cháu đến quây quần...
|
|||
|
Có thể bạn quan tâm
Tín ngưỡng Thiên Hậu của người Hoa ở Đà Nẵng - Vũ Hoài An Đà Lạt - Thơ Trần Hữu DũngNón bài thơ tặng mẹ - Hồng ThiệnPhát triển đội ngũ văn nghệ sĩ trẻ - vấn đề tiếp nối thế hệ - Bùi Văn TiếngMưa hồi âm - Nguyễn Thị Anh ĐàoKhi mùa đông gõ cửa – Huỳnh Viết Tư Tín ngưỡng thờ Thiên Y Ana ở Ngũ Hành Sơn - Ngọc GiaoGửi nắng cho song - Truyện ngắn Thạch ThảoMai anh về – Thơ Võ Duy HòaSương hồng - Truyện ngắn của Lê Minh Khuê