Hội nghị tổng kết hoạt động Mỹ thuật năm 2010
10.01.2012
Hội Mỹ thuật Đà Nẵng tổ chức hội nghị tổng kết hoạt động năm 2010 vào sáng ngày 27/01.
Hội nghị đã thảo luận và thống nhất với Báo cáo đánh giá tình hình hoạt động nêu rõ sự chuyển biến cùng những hạn chế cần phải khắc phục trong năm qua và xác định nhiệm vụ trọng tâm sẽ triển khai thực hiện năm 2011 là đẩy mạnh hoạt động, phấn đấu có những tác phẩm, công trình đạt chất lượng tốt, đóng góp vào sự phát triển của Liên hiệp Hội do Ban chấp hành Hội Mỹ thuật đề ra.
Hoài An
Có thể bạn quan tâm
Đại hội Hội Nghệ sĩ Múa thành phố Đà Nẵng lần thứ IV, nhiệm kỳ 2018 - 2023Khai mạc chấm ảnh Liên hoan Khu vực và phát động cuộc thi marathonTham dự Liên hoan âm nhạc khu vực phía Nam 2012 Tham gia Triển lãm mỹ thuật khu vực Nam Trung bộ và Tây Nguyên mở rộng lần thứ XXIIGiải thưởng văn học-nghệ thuật năm 2014 của Liên hiệp HộiHội nghị tổng kết hoạt động Mỹ thuật năm 2011Hội nghị sơ kết hoạt động văn học nghệ thuật thành phố 6 tháng đầu năm 2022Lễ trao Giải thưởng Văn học- Nghệ thuật thành phố Đà Nẵng lần thứ IIIHội nghị Tổng kết hoạt động Văn học - Nghệ thuật năm 2021Khai mạc triển lãm ảnh nghệ thuật “Đà Nẵng những góc nhìn II”