Triển lãm ảnh nghệ thuật Đà Nẵng và Nam Trung Bộ - Tây nguyên
06.01.2011
160 tác phẩm trong đó có nhiều tác phẩm đạt giải quốc tế, quốc gia, khu vực của 110 nghệ sĩ nhiếp ảnh về đề tài đất nước, cuộc sống, con người và những thành tựu trong công cuộc đổi mới phát triển quê hương được trưng bày tại Triển lãm. Với nhiều ý tưởng, sự phản ánh ở những góc độ khác nhau và cách thể hiện đa dạng, các bức ảnh đã tạo được ấn tượng đối với công chúng yêu nghệ thuật nhiếp ảnh ở Đà Nẵng.Triển lãm diễn ra đến hết ngày 05/01/2011.
Có thể bạn quan tâm
Tổng kết cuộc thi và Triển lãm ảnh nghệ thuật "Ảnh nghệ thuật - Đà Nẵng 2019"Họp bàn với Huyện Hòa Vang về công diễn tác phẩm chủ đề Nông thôn mớiHội nghị sơ kết hoạt động văn học - nghệ thuật 6 tháng đầu năm 2017Cuộc thi và triển lãm ảnh nghệ thuật “Đà Nẵng toàn cảnh” nhận nhiều tác phẩm dự thiĐại hội Hội Nghệ sĩ sân khấu thành phố Đà Nẵng lần thứ V, nhiệm kỳ 2023-2028Đà Nẵng: Tổ chức Kỷ niệm 70 năm Ngày truyền thống Nhiếp ảnh và Điện ảnh Việt NamĐêm thơ Nguyên Tiêu “ Quê hương - Tuổi trẻ và Tổ quốc” NSNA Đặng Văn Nở nhận Huy chương Vàng FIAP tại Lễ trao giải và khai mạc triển lãm ảnh nghệ thuật quốc tế tại Việt Nam năm 2013 Hội Mỹ thuật tham gia Triển lãm Điêu khắc toàn quốc lần thứ V Trao tặng sách “Bảo tồn văn hóa dân gian Cơ tu, huyện Hòa Vang, thành phố Đà Nẵng”