Triển lãm thiết kế của sinh viên Trường đại học Duy Tân 2023
26.02.2023
Ngày 26/02, Khoa Kiến trúc & Mỹ thuật ứng dụng - trường Đại học Duy Tân khai mạc Triển lãm thiết kế của sinh viên Duy Tân ’23 tại Bảo tàng Mỹ thuật thành phố Đà Nẵng.
Triển lãm trưng bày 11 logo giành 20 giải thưởng Thiết kế Đồ họa Quốc tế của 11 sinh viên các ngành Thiết kế Đồ họa (thuộc Khoa Kiến trúc & Mỹ thuật Ứng dụng); Thiết kế Game & Multimedia (thuộc Khoa Công nghệ Thông tin) và Truyền thông Đa phương tiện, Văn - Báo chí (thuộc khoa Khoa học Xã hội & Nhân văn).
Pano giới thiệu triển lãm thiết kế sinh viên Duy Tân 2023
Ngoài ra, tại triển lãm còn trưng bày 125 đồ án môn học thiết kế với hình thức logo, poster, brand được chọn lọc từ các đồ án xuất sắc của sinh viên trong nhiều năm qua.
Hầu hết, các thiết kế tại triển lãm đều lấy ý tưởng từ việc quảng bá du lịch các tỉnh thành phố, tập trung quảng bá du lịch Đà Nẵng sau đại dịch covid.
Triển lãm đón khách xem đến hết ngày 03/03/2023.
Có thể bạn quan tâm
Vô cùng thương tiếc Nhà văn Nguyễn Chí TrungGiáo dục bảo tồn thiên nhiên bằng kịch nghệNSƯT Vĩnh Huế qua đờiThể lệ Cuộc thi sáng tác lời mới 20 bài bản tổ nhạc tài tử Nam BộHội Nhà văn Việt Nam mở lớp bồi dưỡng viết văn khóa IX năm 2015Thể lệ Cuộc vận động sáng tác ca khúc về Quê hương Hàm Thuận NamCuộc thi thiết kế biểu trưng (Logo) “Trường học xanh” trên địa bàn thành phố Đà NẵngChương trình nghệ thuật “Bản hòa tấu thiên nhiên”Gia hạn sáng tác mẫu quà tặng lưu niệm du lịch tỉnh Hậu GiangThể lệ Cuộc thi sáng tác Văn học - Nghệ thuật về cây sâm Ngọc Linh